• sns04
  • sns01
  • sns02
  • sns03
Bincika

PM1500

Powerman® Aramid Fiber safar hannu tare da Baƙar fata mai laushi mai laushi na dabino - Yanke matakin A2

13-Gauge Aramid Fiber tare da harsashi Spandex

Black kumfa nitrile mai rufi akan dabino.

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffar

Saƙa: 13-ma'auni Aramid Fiber tare da harsashi Spandex yana ba da yanke da juriya mai zafi.

Tufafi: Foam Nitrile dabino yana ba da ƙarfin numfashi da juriya abrasion.Rufin da aka bi da shi yana ɗaukar abubuwan da ke saman safofin hannu na safofin hannu yana ba da madaidaicin riko a cikin rigar, bushe da ɗanɗano mai ɗanɗano, manufa don aikace-aikacen da ke buƙatar dexterity don daidaitaccen kulawa.

Saƙa wuyan hannu:yana taimakawa hana datti da tarkace shiga safar hannu.

Aikace-aikace:Motoci, Noma, Gine-gine, Aikin Lambu da sauransu.Mafi dacewa don sarrafawa da haɗuwa da ƙananan ƙananan sassa da kayan aiki, masana'antu, dubawa, jigilar kaya da marufi da gyaran kayan aikin injiniya da gyarawa.

Ƙayyadaddun bayanai

Girman

S/7

M/8

L/9

XL/10

XXL/11

Tol.

 

Tsawon duka

23

24

25

26

27

+/-0.5

cm

B 1/2 fadin dabino

8.5

9.0

9.5

10.0

10.5

+/-0.5

cm

C tsayin babban yatsan hannu

5

5.5

5.5

6

6

+/-0.5

cm

D Tsawon yatsan tsakiya

7

7.5

7.5

8

8.5

+/-0.5

cm

E cuff tsawo na roba

6

6.5

6.5

7

7

+/-0.5

cm

F 1/2 nisa na cuff annashuwa

7

7.5

5.5

8

8

+/-0.5

cm

Powerman® Elastic masana'anta safar hannu, Tsayayyen riko na gaba ɗaya safar hannu

Shiryawa

Ya dogara da buƙatun abokin ciniki, yawanci 1 biyu/jakar polybag, nau'i-nau'i 12/babban polybag, jakar polybag 10/ kartani.

Gabatarwar Samfur

3

Tambaya&A

Q1.Za ku iya shirya samarwa bisa ga samfurori?
A: Ee, zamu iya samar da samfuran ku ko zanen fasaha.

Q2.Menene tsarin samfurin ku?
A: Idan yawa ne kananan, da samfurori za su zama free, amma abokan ciniki dole ne su biya Courier kudin.

Q3.Kuna gwada duk kayan ku kafin bayarwa?
A: Ee, muna da 100% gwaji kafin bayarwa.

Q4: Ta yaya kuke yin kasuwancinmu na dogon lokaci da kyakkyawar dangantaka?
A: Muna kiyaye inganci mai kyau da farashin gasa don tabbatar da amfanin abokan cinikinmu;kuma muna girmama kowane abokin ciniki a matsayin abokinmu da muda gaske ku yi kasuwanci kuma ku yi abota da su.

Game da Mu

Abubuwanmu suna da buƙatun takardar shaidar ƙasa don ƙwararrun samfura masu inganci, ƙima mai araha, mutane sun yi maraba da su a yau a duk faɗin duniya.Kayayyakinmu za su ci gaba da haɓakawa cikin tsari kuma suna sa ido don haɗin gwiwa tare da ku, Idan kowane ɗayan waɗannan samfuran ya kasance yana da sha'awar ku, don Allah bari mu sani.Za mu yi farin ciki don ba ku taƙaitaccen bayani game da samun cikakken buƙatun ku.

A matsayin hanyar yin amfani da albarkatun kan faɗaɗa bayanai da gaskiya a cikin kasuwancin ƙasa da ƙasa, muna maraba da masu yiwuwa daga ko'ina akan yanar gizo da kuma layi.Duk da samfurori masu inganci da muke bayarwa, sabis na shawarwari masu inganci da gamsarwa ana ba da su ta ƙungiyar sabis na bayan-sayar.Za a aiko muku da lissafin bayani da cikakkun bayanai da ma'auni da duk wani ma'aunin bayanai akan lokaci don tambayoyin.Don haka da fatan za a tuntuɓe mu ta hanyar aiko mana da imel ko tuntuɓe mu idan kuna da wata damuwa game da kamfaninmu.Hakanan zaka iya samun bayanan adireshin mu daga gidan yanar gizon mu kuma ku zo kasuwancin mu.ko binciken filin mafita na mu.Muna da yakinin cewa za mu raba sakamakon juna tare da kulla kyakkyawar alaka tare da abokanmu a wannan kasuwa.Muna jiran tambayoyinku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana