• sns04
  • sns01
  • sns02
  • sns03
Bincika

Saukewa: CG1220

Powerman® Innovation Elastic Fabric Mechanical Glove, Amfani da Hardware

dinki safar hannu na inji, kariyar hannu.

yana ba da nau'ikan ƙwararrun ƙwararrun kayan ƙwaƙƙwal don aikin masana'antu masu nauyi.

Rikon yana da fifiko a wasu aikace-aikace, zabar rikon salon makanikai a ƙarshe

ya sauko zuwa gwaji da kuskure da zaɓi na sirri.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffar

Dabino:Fata na roba tare da dinki na ƙarfafawa, yana ba da mafi kyawun riko da juriya.Hakanan  yana ba da ingantaccen riko a bushe ko yanayin mai mai haske yayin haɓaka aikin.Mai numfashi.

Baya:Fiber ɗin raga tare da ƙarfafa fata na roba akan ƙwanƙwasa, aikin allon taɓawa akan yatsunsu.

Kungiya da madauki na wuyan hannu ƙulli yana tabbatar da dacewa kuma yana haɓaka ta'aziyya

Kariyar tabawazuwa kayan aikin lantarki

Injin Wanke

MOQ:3,600 nau'i-nau'i (Graɗin Haɗaɗɗen)

Aikace-aikace:Hardware masana'antu, Automotive, Noma, Gina, Lambu da dai sauransu.

Ƙayyadaddun bayanai

Girman

S/7

M/8

L/9

XL/10

XXL/11

Tol.

 

Tsawon duka

23

24

25

26

27

+/-0.5

cm

B 1/2 fadin dabino

8.5

9.0

9.5

10.0

10.5

+/-0.5

cm

C tsayin babban yatsan hannu

5

5.5

5.5

6

6

+/-0.5

cm

D Tsawon yatsan tsakiya

7

7.5

7.5

8

8.5

+/-0.5

cm

E cuff tsawo na roba

6

6.5

6.5

7

7

+/-0.5

cm

F 1/2 nisa na cuff annashuwa

7

7.5

5.5

8

8

+/-0.5

cm

Powerman® Elastic masana'anta safar hannu, Tsayayyen riko na gaba ɗaya safar hannu

Shiryawa

Ya dogara da buƙatun abokin ciniki, yawanci 1 biyu/jakar polybag, nau'i-nau'i 12/babban polybag, jakar polybag 10/ kartani.

Gabatarwar Samfur

3

Tambaya&A

2

Game da Mu

Kasancewa manyan mafita na masana'antar mu, an gwada jerin hanyoyin magance mu kuma sun sami gogaggun takaddun shaida.Don ƙarin sigogi da cikakkun bayanan lissafin abubuwa, da fatan za a danna maɓallin don samun ƙarin bayani.

Da fatan za a ji kyauta don aiko mana da ƙayyadaddun bayananku kuma za mu amsa muku da sauri.Muna da ƙwararrun ƙungiyar injiniya don yin hidima ga kowane cikakkun buƙatu guda ɗaya.Domin ku iya biyan bukatunku, da fatan za ku ji kyauta don tuntuɓar mu.Kuna iya aiko mana da imel kuma ku kira mu kai tsaye.Bugu da ƙari, muna maraba da ziyartar masana'antar mu daga ko'ina cikin duniya don samun kyakkyawar fahimtar kamfaninmu.da fatauci.A cikin kasuwancinmu da 'yan kasuwa na ƙasashe da yawa, sau da yawa muna bin ka'idar daidaito da cin moriyar juna.Fatanmu ne mu tallata, ta hanyar yunƙurin haɗin gwiwa, kasuwanci da abokantaka don cin moriyar juna.Muna fatan samun tambayoyinku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana